8RUM BÀ CON KẾ TOÁN

anh chị em chú ý!
1. nếu chưa có tài khoản thì đăng kí 1 cái .^^ nhanh lém!

2. đăng nhập heng!

3. vào phần thông báo chung cũng như ghi danh nha.

4. có chatbox đó hjhj tha hồ tám

Join the forum, it's quick and easy

8RUM BÀ CON KẾ TOÁN

anh chị em chú ý!
1. nếu chưa có tài khoản thì đăng kí 1 cái .^^ nhanh lém!

2. đăng nhập heng!

3. vào phần thông báo chung cũng như ghi danh nha.

4. có chatbox đó hjhj tha hồ tám

8RUM BÀ CON KẾ TOÁN

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
8RUM BÀ CON KẾ TOÁN

PREZI - Thuyết trình hay không khó!

cowssmile_bebe
    cowssmile_bebe

PREZI - Thuyết trình hay không khó! Empty PREZI - Thuyết trình hay không khó!

Bài gửi by cowssmile_bebe Thu May 19, 2011 11:30 pm

Vừa qua M đã thử nghiệm Prezi để làm show giới thiệu cho chuyến đi Mũi Né - Phan Thiết và nhận được nhiều feedback của mọi người. Nhiều bạn thắc mắc làm bằng cái gì mà hay vậy. Thật sự mà nói để làm dc như thế KHÔNG KHÓ!.
    Xin giới thiệu Prezi.com là một trang web để tạo nên một bài thuyết trình chuyên nghiệp sinh động, phù hợp với mọi người. Nếu các bạn đã chán với style của MS PPoint vì phông chữ không đa dạng, hiệu ứng chưa mạnh thì khi đến với Prezi bạn sẽ có một trải nghiệm hoàn toàn mới mẻ. MỘT THỬ THÁCH MỚI Very Happy
    Để tạo một Account không hề mất tiền là các bạn đã có 100MB để sử dụng vĩnh viễn.
    Nhanh tay tạo cho mình một ACC ngay hôm nay!
    Xin chào mọi người!
    Hav a nice day <3

PS: Điều mà đến bây giờ M vẫn chưa khắc phục được đó là không thể gõ tiếng việt được Smile chắc chúng ta phải đề nghị nhà sản xuất làm font cho TV quá .................Tuy là mới sử dụng cũng chưa thành thạo lắm nhưng nếu gặp khó khăn gì mà các bạn muốn hỏi mình cũng xin trả lời nhiệt tình : yahoo COWSSMILE_BEBE (ol 23.5/24) Smile

Hôm nay: Sat Apr 27, 2024 5:17 am